A4 thân yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A4 thân yêu

Diễn đàn A4 thân yêu:Không gian gặp gỡ online của các thành viên trong lớp 12A4(2004-2007) trường THPT Cum'gar.Mục đích nhằm giao lưu,trao đổi những nỗi niềm ,kinh nghiệm ,thông tin,hình ảnh...giữa các thành viên trong lớp 12A4.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Gallery
cười chút cho có không khí nha bà con Empty
Latest topics
» Chuyển địa điểm hoạt động
cười chút cho có không khí nha bà con EmptyFri Jun 08, 2012 5:51 pm by hoang_tu_tay_nguyen

» chac forum nay dong cua wa
cười chút cho có không khí nha bà con EmptySun Jan 15, 2012 5:00 pm by Mr_Vuong

» Do vui co thuong day
cười chút cho có không khí nha bà con EmptySat Oct 08, 2011 11:51 am by leminhtana4

» Học tiếng Nhật - Top Globis
cười chút cho có không khí nha bà con EmptyMon Sep 26, 2011 1:27 pm by tuquynh

» bộ đội VN muôn năm!!!!!!!!!!!!!!!!!!
cười chút cho có không khí nha bà con EmptySat Sep 03, 2011 11:57 pm by Mr_Vuong

» Học tiếng Nhật - Top Globis
cười chút cho có không khí nha bà con EmptyFri Aug 19, 2011 2:15 pm by tuquynh

» Tiếng Nhật online xu thế mới của thời đại- Top Globis
cười chút cho có không khí nha bà con EmptySat Jul 02, 2011 2:27 pm by tuquynh

» Khai giảng lớp đàm thoại sơ trung cấp tại Top Globis
cười chút cho có không khí nha bà con EmptySat Jul 02, 2011 2:23 pm by tuquynh

» day la so dien thoai kua cac ban trong lop
cười chút cho có không khí nha bà con EmptySun May 15, 2011 7:41 pm by smartstar

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

cười chút cho có không khí nha bà con

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Mr_Vuong

Mr_Vuong

Bài gửiTiêu đề: cười chút cho có không khí nha bà con   cười chút cho có không khí nha bà con EmptyMon May 17, 2010 8:11 pm

Có 1 bác người tàu ở Sài Gòn đi xe gắn máy zô đường cấm bị cảnh sát giao thông thổi phạt. Về nhà bác bức xúc kể với mấy ông bạn hàng xóm: Pữa lay, ngộ li xe pị tằng CS giao tông nó thủi, ngộ tấp vô, ló hỏi ngộ: - Zái tò của ông lâu? Ngộ lói ngộ hỏng có lem zái theo, chỉ có lem cái cạc thui, thế là ló pắt ngội về l... (đồn)... zồi ló chuyển ngộ từ l...(đồn) nhỏ qua l...(đồn) lớn, tới cái l...(đồn) lớn nhứt ở ngay chung tâm tành pố đó. Ối trời ơi, pữa lay là ngày lễ, l...(đồn) nhỏ còn đỡ lông (đông), chớ l...(đồn) lớn hả, lông wá trời lông (đông) . . .
Wink
Mr_Vuong

Mr_Vuong

Bài gửiTiêu đề: Re: cười chút cho có không khí nha bà con   cười chút cho có không khí nha bà con EmptyMon May 17, 2010 8:50 pm

Aladdin sau khi lấy được công chúa, trong đêm tân hôn vớ vẩn thế nào sờ phải cái đèn thần, lập tức thần đèn hiện lên khoanh tay nh̀in hai vợ chồng. Công chúa ngượng lắm nói: “anh đuổi cái thằng này đi chứ”. Aladdin lập tức ra lệnh cho thần đèn: “mày hãy đi xây cho tao một lâu đài thật to”. Thần đèn biến đi sau 5 phút đã xây xong, quay lại tiếp tục khoanh tay nh̀in hai vợ chồng. Aladdin tức giận ra lệnh: “mày hãy san bằng 3 quả núi cho tao”. Sau 3 phút thần đèn đã làm xong và đã có mặt ở đầu giường. Aladdin bối rối không biết phải làm g̀i nữa. Lúc đó công chúa nói: “em đã có cách”, và gọi thần đèn ra ngoài cửa, và từ lúc đó không thấy thần đèn quay lại nữa. Sáng ra Aladdin thấy thần đèn ngồi khóc trước cửa, Aladdin hỏi: “làm sao mà lại khóc, công chúa giao việc g̀i mà làm mãi không xong?”. Thần đèn mếu máo: “công chúa đưa cho con cái sợi này và bắt con vuốt thẳng mà con vuốt mãi cả đêm nó vẫn cứ xoăn”
Mr_Vuong

Mr_Vuong

Bài gửiTiêu đề: Re: cười chút cho có không khí nha bà con   cười chút cho có không khí nha bà con EmptyMon May 17, 2010 8:51 pm

Phụ nữ cũng như phần mềm máy t́inh Giao diện đẹp chưa chắc đã chạy ổn định Chạy ổn định chưa chắc đã xử lý thông minh Xử lý thông minh chưa chắc dễ bảo tr̀i Mà nếu một phần mềm có đủ hết các yêu cầu trên th̀i chắc g̀i mua được, mà dù có mua được đi nữa th̀i chưa chắc g̀i chúng ta có đủ tr̀inh độ quản lý, nếu có đủ tr̀inh độ quản lý… th̀i cũng luôn phập phồng lo sợ mấy thằng hacker nó… *** mất. Co dung ko nhi, anh chi em?
Mr_Vuong

Mr_Vuong

Bài gửiTiêu đề: Re: cười chút cho có không khí nha bà con   cười chút cho có không khí nha bà con EmptyMon May 17, 2010 9:16 pm

Lúc 3 tuổi, sự thành công là... không đái dầm. Lúc 10 tuổi, thành công là có nhiều bạn bè. Đến 16 tuổi, thành công là... có bằng lái xe. Đến 20 tuổi, thành công là... được make love. Đến 40, thành công là... tiền bạc rủng rỉnh. Ngược lại, đến 50, thành công là... tiền bạc rủng rỉnh. Tới tuổi 65, thành công là vẫn... được make love. Tới 75 tuổi, thành công là vẫn... lái xe được. Tới 85, thành công là vẫn... còn có bạn. Tới 90, thành công là không... đái dầm!
Mr_Vuong

Mr_Vuong

Bài gửiTiêu đề: Re: cười chút cho có không khí nha bà con   cười chút cho có không khí nha bà con EmptyMon May 17, 2010 9:18 pm

Cá voi đực, có vẻ bối rối bơi lòng vòng quanh cá voi cái và dụ dỗ : "em có biết là hàng trăm quốc gia, những tổ chức bảo vệ môi truờng, các nhà lãnh đạo lớn nhỏ, rồi cả hàng trăng triệu người trên thế giới ... đang làm mọi việc ... để đảm bảo sự tồn tại của loài mình. Vậy mà em, em lại bảo là đêm nay em nhức đầu, vậy là nghĩa làm sao?
Mr_Vuong

Mr_Vuong

Bài gửiTiêu đề: Re: cười chút cho có không khí nha bà con   cười chút cho có không khí nha bà con EmptyMon May 17, 2010 9:47 pm

Trong lớp học giờ đạo đức, thầy giáo đang giảng về công ơn của thầy cô. Thầy giáo hỏi cả lớp: - Các em hãy cho thầy biết một câu ca dao về người thầy. Lớp im lặng. Thầy giáo mớm ý: - Câu này có 2 chữ "mày" và "nên" Lớp im lặng tập 2. Thầy giáo lại mớm ý - Câu này có cả 2 chữ "không" và "đố" Lớp tiếp tục im lặng. Thầy giáo điên tiết: - Câu này có 6 chữ, có cả 2 chữ "thầy" và "làm". Ðây là câu gì? Cuối lớp có 1 cánh tay rụt rè giơ lên. - Em cho biết đó là câu gì? - Thưa thầy đó là câu "Làm thầy mày không nên đố"!
Mr_Vuong

Mr_Vuong

Bài gửiTiêu đề: Re: cười chút cho có không khí nha bà con   cười chút cho có không khí nha bà con EmptyMon May 17, 2010 9:49 pm

Một chuyến xe có một người phụ nữ đứng tuổi, một cô gái trẻ, và 3 chàng trai . Lúc xe đi qua đường hầm tối bỗng nghe tiếng "chụt" và "bốp" . Người phụ nữ đứng tuổi chợt nghĩ "giới trẻ bây giờ ghê thật", cô gái trẻ nghĩ "tại sao bà ta được hôn mà mình không được hôn" . Chàng trai thứ nhất nghĩ "vào hầm lần nữa mình lại hôn", Chàng trai thứ hai nghĩ "dám hôn tao nữa tao sẽ tát cho gãy hết răng luôn", Chàng trai thứ ba nghĩ "tao mà biết thằng nào tát tao thì nó tới số rồi"
Mr_Vuong

Mr_Vuong

Bài gửiTiêu đề: Re: cười chút cho có không khí nha bà con   cười chút cho có không khí nha bà con EmptyMon May 17, 2010 10:00 pm

Một phụ nữ trẻ đến nhà thờ tìm người, thấy có một vị linh mục già đang đứng người phụ nữ cung kính hỏi: "thưa cha con muốn gặp cha Quan ạ !"
Vị linh mục đáp: "không biết con muốn gặp cha nào ?"
Người phụ nữ tưởng vị linh mục già lãng tai nên ngạc nhiên trả lời lớn: " dạ con cần gặp cha Quan ạ !" Vị linh mục lại hỏi: "nhưng con cần gặp cha nào ? Vì ở đây có hai người là cha Quan và cha Quang, con cần gặp ai ?"
Người phụ nữ bực mình đáp lớn hơn nữa: "con cần gặp cha Quan có ku (Q) mà không có dê (G) !!!!!!"
Mr_Vuong

Mr_Vuong

Bài gửiTiêu đề: Re: cười chút cho có không khí nha bà con   cười chút cho có không khí nha bà con EmptyMon May 17, 2010 10:03 pm

Tan học Kẻng tan học nữ sinh lớp 12 trường cấp 3 ở Saigòn túa ra cửa làm cho ông thầy phải ra sau cùng. Ông nhìn thấy cái bóp của một nữ sinh bỏ quên trên bàn học vội vàng cầm lấy và chạy theo kêu đám nữ sinh: " Bóp em nào đây?" Một nữ sinh xinh đẹp chợt nhớ ra mình đã bỏ quên cái bóp vội vàng chạy lại phía ông thầy và hớt hải la lên: "Bóp em thầy, bóp em thầy, thầy bóp em!"
Mr_Vuong

Mr_Vuong

Bài gửiTiêu đề: Re: cười chút cho có không khí nha bà con   cười chút cho có không khí nha bà con EmptyMon May 17, 2010 10:04 pm

Tan học Kẻng tan học nữ sinh lớp 12 trường cấp 3 ở Saigòn túa ra cửa làm cho ông thầy phải ra sau cùng. Ông nhìn thấy cái bóp của một nữ sinh bỏ quên trên bàn học vội vàng cầm lấy và chạy theo kêu đám nữ sinh: " Bóp em nào đây?" Một nữ sinh xinh đẹp chợt nhớ ra mình đã bỏ quên cái bóp vội vàng chạy lại phía ông thầy và hớt hải la lên: "Bóp em thầy, bóp em thầy, thầy bóp em!"
Mr_Vuong

Mr_Vuong

Bài gửiTiêu đề: Re: cười chút cho có không khí nha bà con   cười chút cho có không khí nha bà con EmptyMon May 17, 2010 10:09 pm

Sự tích chai "7 Up"
Bạch Tuyết ði ra bờ sông tắm, thấy có 7 chú lùn nên e thẹn,....nói với 7 chú lùn hãy quay mặt ði chỗ
khác khi nào nghe cái tủm thì quay mặt lại. Nhýng trong khi Bạch Tuyết ðang cởi......hết ra, thì ở ðâu
có 1 con Ếch to nhảy xuống nýớc , kêu cái tủm thế là 7 Chú Lùn quay lại, thấy,.......... Thế là ra ðời sự
tích "7 up"
Mr_Vuong

Mr_Vuong

Bài gửiTiêu đề: Re: cười chút cho có không khí nha bà con   cười chút cho có không khí nha bà con EmptyMon May 17, 2010 10:11 pm

Ghi rõ nguồn a4thanyeu.forum-viet.net khi phát hành lại thông tin từ website này.
leminhtana4

leminhtana4

Bài gửiTiêu đề: may bai nay zui nhi   cười chút cho có không khí nha bà con EmptySun May 23, 2010 9:52 am

lau lau len thay lop minh coment nhiu mung ge
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cười chút cho có không khí nha bà con   cười chút cho có không khí nha bà con Empty

cười chút cho có không khí nha bà con
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 8.3 không bằng 7.3 huhu